

TANGAZO LA SERIKALI NA. 432 la tarehe 17/6/2022

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA MIJI)
(SURA 288)

SHERIA NDOGO

(Zimetungwa chini ya kifungu cha 89)

SHERIA NDOGO ZA (AFYA NA USAFI WA MAZINGIRA) (MAREKEBISHO) ZA
HALMASHAURI YA JIJI LA MBEYA, 2022

Jina na tarehe ya
kuanza
kutumika

1. Sheria Ndogo hizi zitajulikana kama Sheria Ndogo za (Afya na Usafi wa Mazingira) (Marekebisho) za Halmashauri ya Jiji la Mbeya za Mwaka 2022, na zitasomwa pamoja na Sheria Ndogo za (Afya na Usafi wa Mazingira) za Halmashauri ya Jiji la Mbeya za Mwaka, 2020 ambazo zitajulikana kama Sheria Ndogo Kuu na zitaanza kutumika baada ya kutangazwa katika Gazeti la Serikali.

Marekebisho
GN Na. 837 ya
tarehe 2/10/2020

2. Marekebisho yamefanyika katika Sheria Ndogo Kuu kwa kufuta kifungu cha 37.

3. Marekebisho yamefanyika katika Sheria Ndogo kuu kifungu cha 15 kwa kufuta neno **la mbao**.

*Sheria Ndogo za (Afya Na Usafi wa Mazingira) (Marekebisho) za Halmashauri ya
Jiji la Mbeya*

Tangazo la serikali na. 432 (linaendelea)

Lakiri ya Halmashauri imegongwa katika Sheria Ndogo hizi kufuatia azimio lililopitishwa katika mkutano mkuu wa Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Jiji la Mbeya uliofanyika mnamo tarehe.....Mwezi, 2022 na lakiri iliyogongwa na kushuhudiwa na:-

TRIPHONIA KISIGA,
*Kaimu Mkurugenzi,
Halmashauri ya Jiji la Mbeya*

DORMOHAMED ISSA RAHMAT,
*Meya
Halmashauri ya Jiji la Mbeya*

NAKUBALI,



INNOCENT LUGHA BASHUNGWA (MB)
Waziri wa Nchi-Or-Tamisemi