

TANGAZO LA SERIKALI NA. 429 la tarehe 17/6/2022

SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA
(SURA 290)

SHERIA NDOGO

(Zimetungwa chini ya kifungu cha 7(1) na 16 (1))

SHERIA NDOGO ZA (ADA NA USHURU) (MAREKEBISHO) ZA HALMASHAURI YA WILAYA
YA MKALAMA, 2022

Jina na tarehe ya
kuanza
kutumika

1. Sheria Ndogo hizi zitajulikana kama Sheria Ndogo za (Ada na Ushuru) (Marekebisho) za Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama za Mwaka 2022, na zitasomwa pamoja na Sheria Ndogo za (Ada na Ushuru) za Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama za Mwaka, 2020 ambazo zitajulikana kama Sheria Ndogo Kuu na zitaanza kutumika baada ya kutangazwa katika Gazeti la Serikali.

Marekebisho
GN Na. 839 ya
tarehe 2/10/2020

2. Marekebisho yamefanyika katika Ndogo Kuu kwa kufuta sehemu ya 6 ya Jedwali la Kwanza.

3. Marekebisho yamefanyika katika Kipengele cha 18 cha Jedwali la Kwanza kwa kubainisha bayana wapiga picha wanaokusudiwa na Sheria Ndogo kuwa ni wale wanaopiga picha za kibiashara na kwenye masherehe.

*Sheria Ndogo za (Ada na Ushuru) (Marekebisho) za Halmashauri ya Wilaya ya
Mkalama*

Tangazo la Serikali Na. 429 (Linaendelea)

Lakiri ya Halmashauri imegongwa katika Sheria Ndogo hizi kufuatia azimio lililopitishwa katika mkutano mkuu wa Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama uliofanyika mnamo tarehe.....Mwezi, 2022 na lakiri iliyogongwa na kushuhudiwa na:-

ASIA JUMA MESSOS,
*Mkurugenzi,
Halmashauri ya Wilaya Mkalama*

JAMES JOHN MKWEGA,
*Mwenyekiti
Halmashauri ya Wilaya Mkalama*

NAKUBALI,



INNOCENT LUGHA BASHUNGWA (MB)
Waziri wa Nchi-Or-Tamisemi