

TANGAZO LA SERIKALI Na. 111 la 25/2/2022

SHERIA YA TAASISI YA TIBA YA MIFUPA MUHIMBILI,
(SURA YA 94)

KANUNI

(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 19(1)(c) na (d))

MAREKEBISHO YA KANUNI ZA WATUMISHI WA TAASISI YA TIBA YA MIFUPA
MUHIMBILI ZA MWAKA, 2022

- Jina la kanuni
TS. Na.
819 la 2020
1. Kanuni hizi zitajulikana kama Marekebisho ya Kanuni za Watumishi wa Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili za mwaka, 2022 na zitasomwa kwa pamoja na kanuni za Watumishi wa Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili za mwaka 2020 ambapo katika kanuni hizi zitatambulika kama “Kanuni Kuu”.
- Marekebisho ya majedwali
2. Kanuni kuu zinafanyiwa marekebisho katika majedwali kama ifuatavyo:
- (a) kwa kufuta maneno “67(b)” yanayoonekana katika kichwa cha Jedwali la Kwanza na badala yake kuweka maneno “67(a)”; na
 - (b) kwa kufuta maneno “67(a)” yanayoonekana katika kichwa cha Jedwali la Pili na badala yake kuweka maneno “67(b)”.

Dar es Salaam,
8 Februari, 2022

CHARLES A. MKONY
*Mwenyekiti Bodi ya Wadhamini ya
Taasisi*