

TANGAZO LA SERIKALI NA. 554 limetangazwa tarehe 17/7/2020

SHERIA YA TAIFA YA UCHAGUZI NA
SHERIA YA UCHAGUZI YA SERIKALI ZA MITAA

(SURA YA 343 NA 292)

TANGAZO

(Limetolewa chini ya kifungu cha 37(1)(a) na 48(1))

TANGAZO LA SIKU YA UTEUZI WA WAGOMBEA WA KITI CHA RAIS, UBUNGE NA
UDIWANI LA MWAKA 2020

Jina 1. Tangazo hili litajulikana kama Tangazo la Siku ya
Uteuzi wa Wagombea wa Kiti cha Rais, Ubunge na Udiwani,
la mwaka 2020.

Siku ya uteuzi 2. Tume ya Taifa ya Uchaguzi inautangazia umma na
vyama vyote vya siasa kuwa siku ya uteuzi wa wagombea wa
kiti cha Rais, Ubunge na Udiwani itakuwa tarehe 25 Agosti,
2020 kabla ya saa kumi alasiri.

Utaratibu wa kurejesha fomu 3. Watu wote wanaotaka kugombea nafasi ya kiti cha
Rais, Ubunge na Udiwani watarejesha fomu za uteuzi kwa
Wasimamizi wa Uchaguzi kama ilivyoainishwa katika
Jedwali lililopo kwenye Tangazo hili.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 3)

UREJESHAJI WA FOMU ZA UTEUZI

Na.	Fomu	Mahala inaporejeshwa
1.	Fomu za Uteuzi wa Wagombea wa Kiti cha Rais	Zirejeshwe Tume ya Taifa ya Uchaguzi

Tangazo la Siku ya Uteuzi wa Wagombea wa Kiti cha Rais, Ubunge na Udiwani la Mwaka 2020

2.	Fomu za Uteuzi wa Wagombea Ubunge	Zirejeshwe kwa Wasimamizi wa Uchaguzi wa Majimbo
3.	Fomu za Uteuzi wa wagombea Udiwani	Zirejeshwe kwa Wasimamizi wa Uchaguzi au Wasimamizi Wasaidizi wa Uchaguzi kwenye makao makuu ya Kata

Dar es Salaam,
16 Julai, 2020

SEMISTOCLES S. KAIJAGE
Mwenyekiti Tume ya Taifa ya Uchaguzi