

TANGAZO LA SERIKALI NA. 553 limetangazwa tarehe 17/7/2020

SHERIA YA TAIFA YA UCHAGUZI NA
SHERIA YA UCHAGUZI YA SERIKALI ZA MITAA

(SURA YA 343 NA 292)

TANGAZO

(Limetolewa chini ya kifungu cha 46(1) na 48(1))

TANGAZO LA SIKU YA UCHAGUZI MKUU WA MWAKA 2020

Jina

1. Tangazo hili litajulikana kama Tangazo la Siku ya Uchaguzi Mkuu wa Mwaka 2020, la mwaka 2020.

Siku ya Uchaguzi
Mkuu

2. Tume ya Taifa ya Uchaguzi inatangaza kuwa Siku ya Uchaguzi Mkuu wa Rais, Wabunge na Madiwani itakuwa tarehe 28 Oktoba 2020, siku ya Jumatano kuanzia saa moja kamili asubuhi hadi saa kumi kamili jioni.

Dar es Salaam,
16 Julai, 2020

SEMISTOCLES S. KAIJAGE
Mwenyekiti Tume ya Taifa ya Uchaguzi