

TANGAZO LA SERIKALI NA. 552 limetangazwa tarehe 17/7/2020

SHERIA YA TAIFA YA UCHAGUZI NA
SHERIA YA UCHAGUZI YA SERIKALI ZA MITAA
(SURA YA 343 NA 292)

TANGAZO

(Limetolewa chini ya vifungu vya 35B(1), 37(1)(a), 46(1) na 48(1))

TANGAZO LA RATIBA YA UCHAGUZI MKUU WA RAIS, WABUNGE NA
MADIWANI WA MWAKA 2020

Jina

1. Tangazo hili litajulikana kama Tangazo la Ratiba ya Uchaguzi Mkuu wa Rais, Wabunge na Madiwani wa mwaka 2020, la mwaka 2020.

Ratiba ya
Uchaguzi Mkuu

2. Tume ya Taifa ya Uchaguzi inautangazia umma wa Watanzania na vyama vyote vya siasa kuwa ratiba ya Uchaguzi Mkuu wa Rais, Wabunge na Madiwani itakua kama ilivyoainishwa katika Jedwali lililopo kwenye Tangazo hili.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

RATIBA YA UCHAGUZI MKUU 2020

Na.	Tukio	Tarehe
1	Uteuzi wa Wagombea	25 Agosti 2020
2	Kampani za Uchaguzi	26 Agosti 2020 hadi tarehe 27 Oktoba 2020

Tangazo la Ratiba ya Uchaguzi Mkuu wa Rais, Wabunge na Madiwani wa Mwaka 2020

3	Siku ya Kupiga Kura	28 Oktoba 2020 (siku ya Jumatano)
---	---------------------	-----------------------------------

Dar es Salaam,
16 Julai, 2020

SEMISTOCLES S. KAIJAGE
Mwenyekiti Tume ya Taifa ya Uchaguzi