
Amri ya Mamlaka ya Maji Safi Na Usafi wa Mazingira Lindi (“Lindi WSSA”) 

la Bei Za Mpito Za Huduma Za Usafi wa Mazingira 

Tangazo la Serikali Na. 63 (Linaendelea.) 

 
TANGAZO LA SERIKALI NA. 63 la tarehe 28/1/2022 

 

SHERIA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA 

(SURA NA 272) 

______ 

 

AMRI 
______ 

 

(Imetolewa kwa mujibu wa kifungu cha 29(1)(d)) 

 
AMRI YA MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA LINDI (“LINDI 

WSSA”) LA BEI ZA MPITO ZA HUDUMA ZA USAFI WA MAZINGIRA, 2022 

 
Jina  1. Amri hii itajulikana kama, Amri ya Mamlaka ya 

Majisafi na Usafi wa Mazingira Lindi (“Lindi WSSA”) ya 

Bei za Huduma za Usafi wa Mazingira), ya Mwaka 2022. 
  
Marekebisho ya 

Bei 
 2. Bei za huduma za usafi wa mazingira za Lindi 

WSSA zinarekebishwa kulingana na Jedwali ya Amri hii. 
  
Masharti  3. Bei zilizoidhinishwa zitaambatana na masharti 

yafuatayo: 
 (a) ifikapo tarehe 30 Juni 2022 au kabla, Lindi 

WSSA itawasilisha kwa EWURA ombi la 

marekebisho ya bei kwa miaka mitatu ikiwa ni 

pamoja na bei za huduma za usafi wa mazingira 

kulingana na gharama zitakazoainishwa kwenye 

mpango wa bishara wa mamlaka; na 

 (b) Lindi WSSA itaendelea kuwasilisha EWURA 

taarifa zake za fedha na utendaji kwa mujibu wa 

matakwa ya EWURA. Taarifa hizi zitatumiwa na 

EWURA katika kufanya tathmini ya utendaji wa 

Lindi WSSA ikilinganishwa na Mamlaka 

nyingine za Majisafi na Usafi wa Mazingira na 

uboreshaji wa huduma zake. Pia EWURA 

itazingatia tathmini hii katika kufanya maamuzi 

ya maombi yote yatakayowasilishwa na Lindi 

WSSA katika siku zijazo. 
 

 

 

 

 

 

 



Amri ya Mamlaka ya Maji Safi Na Usafi wa Mazingira Lindi (“Lindi WSSA”) 

la Bei Za Mpito Za Huduma Za Usafi wa Mazingira 

Tangazo la Serikali Na. 63 (Linaendelea.) 

 
________ 

 

JEDWALI 

_______ 

 

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2) 

 

JEDWALI LA KWANZA: TOZO ZILIZOIDHINISHWA 

 

Jedwali Namba 1(a): Bei Zilizoidhinishwa za Uondoaji wa Majitaka  

 

Kundi la Wateja Tozo Zilizoidhinishwa  

2021/22 

 Shilingi kwa Mita ya Ujazo Shilingi kwa Tripu (Gari la unit 

5) 

Majumbani 30,000 150,000 

Taasisi 30,000 150,000 

Biashara 30,000 150,000 

Viwanda 32,000 160,000 

 

 

Jedwali Namba 1.2: Bei Zilizoidhinishwa za Kumwaga Majitaka Kwenye Mabwawa ya Lindi 

WSSA  

 

Kundi la Wateja Tozo Iliyoidhinishwa (Shilingi kwa Gari) 

2021/22 

Magari Yote 9,000 

 

 
 

 

 
 

 

Dodoma,                   GODFREY H. CHIBULUNJE 

     19 Januari, 2022                   Mkurugenzi Mkuu 


