

Notisi ya Toleo Rasmi la Tafsiri ya Sheria Kuu Zilizotafsiriwa kwa Lugha ya
Kiingereza

TANGAZO LA SERIKALI NA. 04 la tarehe 9/1/2026

SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA,
(SURA YA 1)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 85(4))

NOTISI YA TOLEO RASMI LA TAFSIRI YA SHERIA KUU ZILIZOTAFSIRIWA KWA LUGHA
YA KIINGEREZA YA MWAKA 2026

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Toleo Rasmi la
Tafsiri ya Sheria Kuu zilizotafsiriwa kwa Lugha ya Kiingereza
ya mwaka 2026.

Sheria
zilizotafsiri
wa

2.-(1) Sheria ya Uwekezaji na Maeneo Maalumu ya
Kiuchumi, Sura ya 38 na Sheria ya Bima Afya kwa Wote, Sura
ya 161 zimetafsiriwa kutoka lugha ya Kiswahili ambayo
ilitumika wakati wa kutungwa kwenda katika lugha ya
Kiingereza na zinatangazwa kuwa ni Toleo Rasmi la Tafsiri ya
Sheria hizo.

(2) Sheria zilizotafsiriwa ni sheria zilizojumuishwa
katika Toleo la Nyongeza la 2025 la Toleo la Urekebu la
Mwaka 2023.

Dodoma,
6 Januari, 2026

HAMZA S. JOHARI
Mwanasheria Mkuu wa Serikali