

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 3

9th Aprili, 2025

SPECIAL SUPPLEMENT

To The Special Gazette of the United Republic of Tanzania No. 3 Vol. 106 Dated 9th Aprili, 2025
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI NA. 243A la tarehe 9/4/2025

SHERIA YA VIWANJA VYA NDEGE TANZANIA,
(NAMBA 8 YA 2024)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 1)

NOTISI YA TAREHE YA KUANZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA VIWANJA VYA NDEGE
TANZANIA YA MWAKA 2025

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Tarehe ya
Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Viwanja vya Ndege
Tanzania ya Mwaka, 2025.

Tarehe ya
kuanza
kutumika
Sheria Na.
8 ya 2024

2. Notisi inatolewa kwamba tarehe 9 Aprili, 2025
imeteuliwa kuwa tarehe ambayo Sheria ya Viwanja vya
Ndege itaanza kutumika.

Dodoma,
7 Aprili, 2025

MAKAME MNYAA MBARAWA
Waziri wa Uchukuzi