

TANGAZO LA SERIKALI NA. 848 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MWABAYANDA YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Mwabayanda ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Busega. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba MV637 yenye majira - nukta 600481MS, 9754060KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS135°4'13”MS kwa umbali wa kilomita 2.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KGR21 yenye majira – nukta 602090MS, 9752447KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS122°14'41”MS kwa umbali wa kilomita 1.34 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y34 yenye majira – nukta 603197MS, 9751748KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS262°56'1”MG kwa umbali wa kilomita 1.40 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP3 yenye majira – nukta 601798MS, 9751534KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS253°43'13”MG kwa umbali wa kilomita 1.70 hadi kwenye

alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y32 yenye majira – nukta 600128MS, 9751000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS247°11'55"MG kwa umbali wa kilomita 0.80 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y31 yenye majira – nukta 599372MS, 9750677KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS211°11'3"MG kwa umbali wa kilomita 0.84 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y30 yenye majira – nukta 598940MS, 9749953KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS233°24'19"MG kwa umbali wa kilomita 0.81 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y29 yenye majira – nukta 598293MS, 9749457MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS184°45'30"MG kwa umbali wa kilomita 0.60 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y28 yenye majira – nukta 598244MS, 9748869KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS194°9'18"MG kwa umbali wa kilomita 0.70 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP5 yenye majira – nukta 598077MS, 9748250KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa kufuata mto Ntemikaya hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP4 yenye majira – nukta 594404MS, 9748725KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS257°56'2"MG kwa umbali wa kilomita 0.90 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP2 yenye majira – nukta 595509MS, 9748502KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa kufuata barabara ya Bariadi kuelekea Mwanza hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba 21Y22 yenye majira – nukta 594925MS, 9750815KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ6°30'40"MS kwa umbali wa kilomita 0.40 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y23 yenye majira – nukta 594976MS, 9751258KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ76°23'31"MS kwa umbali wa kilomita 0.70 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y25 yenye majira – nukta 595689MS, 9751431KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ351°3'25"MG kwa umbali wa kilomita 0.20 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y27 yenye majira – nukta 595658MS, 9751623KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ339°28'9"MG kwa umbali wa kilomita 0.20 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y26 yenye majira – nukta 595574MS, 9751838KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ335°26'51"MG kwa umbali wa kilomita 0.60 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y21 yenye majira – nukta 595312MS, 9752410KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa kufuata mto Lamadi hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*