

TANGAZO LA SERIKALI NA. 130 la tarehe 21/2/2025

SHERIA YA USIMAMIZI NA TOZO YA USHURU
(SURA 147)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 128)

AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWA MAGARI MAWILI YA MRADI
WA MFUMO WA IKOLOJIA NA UHIFADHI WA KATAVI – MAHALE WA HIFADHI ZA
TAIFA TANZANIA YA MWAKA 2025

Jina na kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Mawili ya Mradi wa Mfumo wa Ikolojia na Uhifadhi wa Katavi – Mahale wa Hifadhi za Taifa Tanzania ya Mwaka 2025 na itachukuliwa kuwa imeanzakutumika kuanzia tarehe 13 Novemba, 2024.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3, na masharti mengine yoyote yanayoweza kuimarishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, kiasi chote cha ushuru wa bidhaa kinachotakiwa kulipwa kuhusiana na magari mawili yaliyoainishwa kwenye Jedwali, yanayoingizwa au kununuliwa ndani ya nchi, kabla ya kibali cha forodha na kwa niaba ya Hifadhi za Taifa Tanzania kwa ajili ya Mradi wa Mfumo wa Ikolojia na Uhifadhi wa Katavi – Mahale kimesamehewa.

Masharti

3. Msamaha wa kodi unaotolewa chini ya Amri hii utafikia ukomo na ushuru utadaiwa na utatakiwa kulipwa kana kwamba msamaha chini ya Amri hii haukutolewa, iwapo magari husika yatatumika kwa matumizi tofauti au yatahamishwa, kuuzwa au kwa namna yoyote atapewa mtu mwingine asiyestahili kufaidika na faida zinazotolewa chini ya Amri hii.

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Mawili ya Mradi wa
Mfumo wa Ikolojia Na Uhifadhi wa Katavi – Mahale wa Hifadhi za Taifa
Tanzania*

Tangazo la Serikali Na. 130 (Linaendelea)

Kuisha kwa
muda

4. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utafikia
Ukomo tarehe 12 Machi, 2025.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na	Maelezo	Namba ya Injini	Namba ya Chassis	Idadi	Eneo la Ununuzi Ndani ya Nchi/Nje ya Nchi
1	Toyota Land Cruiser 76 Hardtop 10 seater, 5 door	1HZ-1076774	JTEEB71 J80F031084	01	Nje ya Nchi
2	Toyota Land Cruiser 76 Hardtop 10 seater, 5 door	1HZ-1076868	JTEEB71 JX0F031104	01	Nje ya Nchi

Dodoma,
30 Disemba, 2024

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU,
Waziri wa Fedha