

TANGAZO LA SERIKALI Na. 242 la tarehe 4/4/2025

**SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA,
(SURA YA 290)**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 16(1))

SHERIA NDOGO YA MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA UTAMADUNI NA VIBALI
VYA BURUDANI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA KALAMBO YA MWAKA 2025

Jina

TS. Na.
816 la 2024

Marekebisho
ya kanuni ya 4

Marekebisho ya
Jedwali la Kwanza

Dodoma
12 Machi, 2025

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Utamaduni na Vibali vya Burudani ya Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo ya Mwaka 2025, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Utamaduni na Vibali vya Burudani ya Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo ya Mwaka 2024 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

2. Sheria Ndogo Kuu inarekebishwa katika kanuni ya 4 kwa kufuta maneno “harusi na” mara baada ya neno “tambiko” katika kanuni ndogo ya (4).

3. Sheria Ndogo Kuu inarekebishwa katika Jedwali la Kwanza kwa kufuta maneno “na kadhalika” popote yanapojitokeza katika kipengele (d).

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri wa Nchi- OR-TAMISEMI