

TANGAZO LA SERIKALI Na. 239 la tarehe 4/4/2025

**SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA,
(SURA YA 290)**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 16(1))

SHERIA NDOGO YA MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA USHURU WA HUDUMA
YA HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA YA MWAKA 2025

Jina

TS.Na.
778 la 2024

Marekebisho ya
kanuni ya 11

Dodoma
12 Machi, 2025

**1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Sheria
Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ushuru wa
Huduma ya Halmashauri ya Wilaya ya Muheza ya
Mwaka 2025, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya
Ushuru wa Huduma ya Halmashauri ya Wilaya ya
Muheza ya Mwaka 2024 ambayo hapa imerejewa kama
“Sheria Ndogo Kuu”.**

**2. Sheria Ndogo Kuu inarekebishwa katika
kanuni ya 11(1) kwa-**
(a) kufuta aya ya (i); na
(b) kubadili mpangilio wa aya (j) kuwa aya (i).

**MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri wa Nchi- OR-TAMISEMI**