

TANGAZO LA SERIKALI Na. 237 la tarehe 4/4/2025

SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA,
(SURA YA 290)

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 16(1))

SHERIA NDOGO YA MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA ADA NA USHURU YA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA IRINGA YA MWAKA 2025

Jina

TS Na.
29 ya 2024

Marekebisho ya
Jedwali la
Kwanza

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ada na Ushuru ya Halmashauri ya Manispaa ya Iringa ya Mwaka 2025, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Ada na Ushuru ya Halmashauri ya Manispaa ya Iringa ya Mwaka 2023 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

2. Sheria Ndogo Kuu inarekebishwa katika Jedwali la Kwanza kwa kufuta Sehemu ya Kwanza na kuandika upya kama ifuatavyo:

“SEHEMU YA KWANZA

Ushuru wa Madini ya Ujenzi

Na .	Aina ya Madini	Kiwango cha ushuru (Shilingi)
1.	Utozaji wa usombaji wa aina zote za madini ya ujenzi	1,500/= kwa mita moja ya ujazo
3.	Utoaji wa kibali cha kufyatua tofali za udongo au kuchoma tanuru	100,000/= kwa tanuru kwa mwaka

Dodoma
12 Machi, 2025

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri wa Nchi- OR-TAMISEMI