

TANGAZO LA SERIKALI NA. 215 la tarehe 28/3/2025

**SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA,
(SURA YA 290)**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 16(1))

**SHERIA NDOGO YA MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA ADA NA USHURU YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO YA MWAKA 2025**

- | | |
|-------------------------------|---|
| Jina | 1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ada na Ushuru ya Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto ya Mwaka 2025, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Ada na Ushuru ya Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto ya Mwaka 2024 ambayo katika Sheria Ndogo hii inarejewa kama “Sheria Ndogo kuu”. |
| TS Na.
511 la 2024 | |
| Marekebisho
ya kanuni ya 6 | 2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa katika kanuni 6 kwa-
(a) kufuta kanuni ndogo ya (1) na kuiandika upya kama ifuatavyo:
“(1) Halmashauri itahakikishwa kwamba ada au ushuru unakusanywa wakati wote katika maeneo yake.”;
(b) kufuta kanuni ndogo ya (2); na
(c) kubadili mpangilio wa kanuni ndogo za (3) na (4) kuwa kanuni ndogo za (2) na (3) mtawalia. |

*Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ada na Ushuru ya
Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto*

Tangazo la Serikali Na. 215 (Linaendelea)

Marekebisho ya
Jedwali la
Kwanza

3. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa katika
Sehemu ya Nane ya Jedwali la Kwanza kwa kufuta
kipengele cha 5 na kukiandika upya kama ifuatavyo:

“5. Tani 13 na 25,000/=”.
kuendelea

Dodoma,
10 Januri, 2025

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri wa Nchi-OR-TAMISEMI