

TANGAZO LA SERIKALI NA. 209 la tarehe 28/3/2025

**SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA)
(SURA YA 287)**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 153(1)(b))

SHERIA NDOGO YA MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA KUZUIA NA KUDHIBITI
SUMUKUVU YA HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA YA MWAKA 2025

Jina

TS Na.
433 la 2024

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Kuzuia na Kudhibiti Sumukuvu ya Halmashauri ya Wilaya ya Itilima ya Mwaka 2025, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Kuzuia na Kudhibiti Sumukuvu ya Halmashauri ya Wilaya ya Itilima ya Mwaka 2024 ambayo katika Sheria Ndogo hii inarejewa kama “Sheria Ndogo kuu”.

Marekebisho
ya kanuni ya 16

2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa katika kanuni ya 16 kwa kuongeza maneno “bila kuwa na sababu ya msingi” mwanzoni mwa aya za (i), (ii) na (iii).

Dodoma,
10 Januri, 2025

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri wa Nchi-OR-TAMISEMI