

TANGAZO LA SERIKALI NA. 191 la tarehe 21/3/2025

SHERIA YA USAFIRI MAJINI,
(SURA YA 165)

KANUNI

(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 376)

KANUNI ZA MAREKEBISHO YA KANUNI ZA KUZUIA UCHAFUZI
UTOKANAO NA MAFUTA ZA MWAKA 2025

Jina

TS. Na.
382 ya 2024

Marekebisho ya
kanuni ya 28

1. Kanuni hizi zitajulikana kama Kanuni za Marekebisho ya Kanuni za Kuzuia Uchafuzi Utokanao na Mafuta za Mwaka 2025 na zitasomwa pamoja na Kanuni za Kuzuia Uchafuzi Utokanao na Mafuta za Mwaka 2024, ambazo hapa zitarejewa kama “Kanuni kuu”.

2. Kanuni kuu zinarekebishwa katika kanuni ya 28 kwa kuongeza baada ya Kanuni ndogo ya (14), kanuni ndogo ifuatayo:

“ (15) Kwa madhumuni ya kanuni ndogo ya 8 (a) na (b), herufi “L” inamaanisha kipimo cha urefu kwa mita.

Dodoma
5 Machi, 2025

MAKAME M. MBARAWA
Waziri wa Uchukuzi