

TANGAZO LA SERIKALI NA. 188 la tarehe 21/3/2025

SHERIA YA USIMAMIZI WA MAZINGIRA,
(SURA YA 191)

KANUNI

(Zimetengenezwa chini ya vifungu vya 59 na 230(2)(m))

KANUNI ZA MAREKEBISHO YA KANUNI ZA USIMAMIZI JUMUISHI WA UKANDA WA
PWANI ZA MWAKA 2025

Jina

TS Na.
384 la 2024

Marekebisho
ya kanuni ya 1

1. Kanuni hizi zitaitwa Kanuni za Marekebisho ya Kanuni za Usimamizi Jumuishi wa Ukanda wa Pwani za mwaka 2025 na zitasomwa kwa pamoja na Kanuni za Usimamizi Jumuishi wa Ukanda wa Pwani za mwaka 2024 ambazo katika Kanuni hizi zitajulikana kama “Kanuni kuu.”

2. Kanuni kuu zinarekebishwa katika kanuni ya 17(3) kwa kufanya masharti ya aya ya (c) kuwa aya ya kufungia.

Dodoma,
19 Machi, 2025

HAMAD YUSUF MASAUNI
Waziri wa Nchi- Ofisi ya Makamu wa Rais
Muungano na Mazingira