

*Amri ya Kufuta Msamaha wa Kodi ya Zuio Katika Ujenzi, Majaribio Na Kuanza
kwa Skimu ya Usambazaji wa Maji wa Eneo la Mradi wa Maji wa Kitaifa wa
Htm Na Miji ya Korogwe, Muheza Na Pangani kwa Awamu ya Kwanza kwa
Kampuni ya M/S Jwil Infra Limited*

TANGAZO LA SERIKALI NA. 75 la Tarehe 7/2/2025

SHERIA YA KODI YA MAPATO,
(SURA. 332)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya Kifungu cha 10)

AMRI YA KUFUTA MSAMAHWA WA KODI YA ZUIO KATIKA UJENZI, MAJARIBIO
NA KUANZA KWA SKIMU YA USAMBAZAJI WA MAJI WA ENEO LA MRADI WA
MAJI WA KITAIFA WA HTM NA MIJI YA KOROGWE, MUHEZA NA PANGANI KWA
AWAMU YA KWANZA KWA KAMPUNI YA M/S JWIL INFRA LIMITED YA MWAKA
2025

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kufuta
Msamaha wa Kodi ya Zuio katika Ujenzi, Majaribio na
Kuanza kwa Skimu ya Usambazaji wa Maji wa Eneo
la Mradi wa Maji wa Kitaifa wa HTM na Miji ya
Korogwe, Muheza na Pangani kwa Awamu ya Kwanza
kwa Kampuni ya M/S JWIL Infra Limited ya Mwaka
2025.

Kufuta

2. Amri ya Msamaha wa Kodi ya Zuio katika
Ujenzi, Majaribio na Kuanza kwa Skimu ya
Usambazaji wa Maji wa Eneo la Mradi wa Maji wa
Kitaifa wa HTM na Miji ya Korogwe, Muheza na
Pangani kwa Awamu ya Kwanza kwa Kampuni ya M/S
JWIL Infra Limited, imefutwa.

TS Na.
514 la 2023

Dodoma,
30 January, 2025

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU,
Waziri wa Fedha