

*Amri ya Msamaha wa Kodi ya Zuio Itokanayo Na Huduma ya Kihandisi Na
Huduma Za Ujenzi Katika Mradi wa Uanzishwaji Na Uendeshaji wa Mtambo Wa
Ukoboaji Na Ufungashaji Mchele kwa Kampuni ya Wilmar Rice Tanzania
Limited*

TANGAZO LA SERIKALI Na. 50M la tarehe 28/1/2025

**SHERIA YA KODI YA MAPATO,
(SURA YA 332)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 10)

AMRI YA MSAMAHA WA KODI YA ZUIO ITOKANAYO NA HUDUMA YA KIHANDISI
NA HUDUMA ZA UJENZI KATIKA MRADI WA UANZISHWAJI NA UENDESHAJI WA
MTAMBO WA UKOBOAJI NA UFUNGASHAJI MCHELE KWA KAMPUNI YA WILMAR
RICE TANZANIA LIMITED YA MWAKA 2025

Jina na kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa
Kodi ya Zuio kwenye huduma ya kihandisi na Huduma ya
ujenzi katika Uanzishwaji na Uendeshaji wa Mtambo wa
Ukoboaji na Ufungashaji wa Mchele wa Kampuni ya
Wilmar Rice Tanzania Limited ya Mwaka 2025 na
itachukuliwa kuwa imeanza kutumika tarehe 3 Julai, 2024

Msamaha

2. Kodi ya Zuio kwenye huduma ya kihandisi na
Huduma ya ujenzi zinazopaswa kulipwa na Kampuni ya
Wilmar Rice Tanzania Limited katika utekelezaji wa Mradi
wa Uanzishwaji na Uendeshaji wa Mtambo wa Ukoboaji
na Ufungashaji wa Mchele inasamehewa.

Ukomo

3. Amri hii itafika ukomo wake tarehe 31 Mei, 2026
kwa mujibu wa kipengele cha 3.3 cha Mkataba wa
Utekelezaji ulioingiwa baina ya kampuni ya Wilmar Rice
Tanzania Limited na Kituo cha Uwekezaji Tanzania kwa
niaba ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
uliosainiwa tarehe 23 Juni, 2023.

Dodoma,
31 Disemba, 2024

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU,
Waziri wa Fedha