

TANGAZO LA SERIKALI Na. 156 la tarehe 14/3/2025

**SHERIA YA MWENENDO WA MASHAURI YA JINAI,
(SURA YA 20)**

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 205B)

NOTISI YA UTEUZI WA WATAALAMU WA MILIPUKO YA MWAKA 2025

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Wataalam wa Milipuko ya Mwaka 2025.

Uteuzi wa
Mtaalamu wa
Milipuko

2. Mtu ambaye jina lake limeorodheshwa katika Jedwali anateuliwa kuwa Mtaalamu wa Milipuko kwa madhumuni ya kutoa ripoti itakayoweza kutumika kama ushahidi katika shauri lolote la jinai au masuala mengine yanayohusiana na hayo kwa mujibu wa kifungu cha 205A.

Muda wa
uteuzi

3.-(1) Muda wa uteuzi utakuwa ni miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.

(2) Bila kujali masharti ya aya ndogo ya (1), uteuzi wa mtu aliyeteuliwa kama Mtaalamu wa Milipuko utakoma endapo-

(a) ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma imekoma; au

(b) uteuzi wake kama Mtaalamu wa Milipuko umetenguliwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na.	Jina
1	WP. 10939 F/C Victoria Pius Hamaro
2	J.2485 F/C Daniel Edward Bukombe
3	J.2518 F/C Fredrick Florent Fabian
4	J.2953 F/C Methusela Michael Shillinde
5	WP.13162 F/C Lilian Lumbasi Walter

Dodoma,
4 Machi, 2025

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU,
Mkurugenzi wa Mashtaka