

TANGAZO LA SERIKALI Na. 155 la tarehe 14/3/2025

**SHERIA YA MWENENDO WA MASHAURI YA JINAI,
(SURA YA 20)**

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 205B)

NOTISI YA UTEUZI WA WATAALAMU WA PICHA YA MWAKA 2025

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Wataalamu wa Picha ya Mwaka 2025.

Uteuzi wa
Mtaalamu wa
Picha

2. Mtu ambaye jina lake limeorodheshwa katika Jedwali anateuliwa kuwa Mtaalamu wa Picha kwa madhumuni ya kutoa ripoti itakayoweza kutumika kama ushahidi katika shauri lolote la jinai au masuala mengine yanayohusiana na hayo kwa mujibu wa kifungu cha 202.

Muda wa
uteuzi

3.-(1) Muda wa uteuzi utakuwa ni miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.

(2) Bila kujali masharti ya aya ndogo ya (1), uteuzi wa mtu aliyeteuliwa kama Mtaalamu wa Picha utakoma endapo-

- (a) ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma imekoma; au
- (b) uteuzi wake umetenguliwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na.	JINA
1	PF. 15921 SSP Tumaini Mjumbeli Kafumu
2	PF.25250 A/INSP Charles Damian Madigwa
3	PF.25024 A/INSP Zalikha Ally Mahege
4	G.7489 F/CPL Khalid Athumani Mkumbi
5	F.5386 F/CPL Hassan Abeid Flams
6	WP.6381 F/CPL Happy Zoma Kongo
7	G.8328 F/C Ally Mohamed Chande
8	J.2570 F/C Jumanne Godfrey Kabuka
9	J.2856 F/C Erick Edward Ndimugwanko
10	J.3823 F/C Raiba Juma Kagoma
11	J. 3464 F/C Anthony Elisha Mboge
12	J. 3477 F/C Joshua Jackson Mwiru
13	WP. 13035 F/C Mary Maleko Mohamed
14	WP.13286 F/C Mary Sorwa Maingu
15	WP.13245 F/C Lucia Beatus Nyiboma

Dodoma,
4 Machi, 2025

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU,
Mkurugenzi wa Mashtaka