

TANGAZO LA SERIKALI Na. 154 la tarehe 14/3/2025

**SHERIA YA MWENENDO WA MASHAURI YA JINAI,
(SURA YA 20)**

NOTISI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 205B)

NOTISI YA UTEUZI WA WATAALAMU WA UCHUNGUZI WA ALAMA ZA VIDOLE YA
MWAKA 2025

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Wataalamu wa Uchunguzi wa Alama za Vidole ya Mwaka 2025.

Uteuzi wa
Wataalamu wa
Uchunguzi wa
Alama za Vidole

2. Mtu ambaye jina lake limeorodheshwa katika Jedwali anateuliwa kuwa Mtaalamu wa Uchunguzi wa Alama za Vidole kwa madhumuni ya kutoa ripoti itakayoweza kutumika kama ushahidi katika shauri lolote la jinai au masuala mengine yanayohusiana na hayo kwa mujibu wa kifungu cha 204.

Muda wa uteuzi

3.-(1) Muda wa uteuzi utakuwa ni miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.

(2) Bila kujali masharti ya aya ndogo ya (1), uteuzi wa mtu aliyeteuliwa kama Mtaalamu wa Uchunguzi wa Alama za Vidole utakoma endapo-

- (a) ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma imekoma; au
- (b) uteuzi wake umetenguliwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

*Notisi ya Uteuzi wa Wataalamu wa Uchunguzi wa Alama za Vidole ya
Mwaka 2025*

Tangazo la Serikali Na.154 (Linaendelea.)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na.	JINA
1	PF. 23436 A/INSP Athuman Halifa Athuman
2	PF. 24381 A/INSP Juma Salum Mashaka
3	PF. 24800 A/INSP Michael Evarist Kindole
4	PF. 24855 A/INSP Victor Joseph Kapela
5	F. 3867 F/SGT Nkalango Elias Marenya
6	F. 6814 F/SGT Julius John Masunga
7	H. 4175 F/SGT Self Khamis Self
8	H. 4434 F/SGT Mika Wambura Stephano
9	WP. 6866 F/SGT Justina Papias Mwanakatwe
10	F.9404 F/CPL Bruno Wella Chitindi
11	F. 9437 F/CPL Frank Charles Mwanja
12	G. 699 F/CPL Philipo Sylvester Shinje
13	G. 1064 F/CPL Juma Adam Shemdoe
14	G. 2298 F/CPL Bedon Stephan Kais
15	G. 4302 F/CPL Charles Deus Mizengo
16	G. 7167 F/CPL Michael Godfrey Nyangasa
17	G. 8547 F/CPL Orton Vicent Kandumwa
18	J. 211 F/CPL Andrea Albertho Pesambili
19	J. 1115 F/CPL Ally Juma Hassan
20	J. 197 F/C Lemi John Mhanga
21	J. 1135 F/C Anald Johnson Kapinga

Dodoma,
4 Machi, 2025

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU,
Mkurugenzi wa Mashtaka