

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 10

7th March, 2025

SUBSIDIARY LEGISLATION

To The Gazette of the United Republic of Tanzania No. 10 Vol. 106 Dated 7th March, 2025
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI Na. 147 la tarehe 7/3/2025

**SHERIA YA USIMAMIZI NA USHURU WA BIDHAA
(SURA YA 147)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 128)

**AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWA MAGARI MANNE
YANAYOINGIZWA NCHINI NA WAWAKILISHI WA SHIRIKA LA UMOJA WA MATAIFA LA
KUHUDUMIA WAKIMBIZI NCHINI TANZANIA YA MWAKA 2025**

Jina na kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Manne yanayoingizwa nchini na Wawakilishi wa Shirika la Umoja wa Mataifa la kuhudumia Wakimbizi nchini Tanzania ya mwaka 2025 na itachukuliwa kuwa imeanza kutumika kuanzia tarehe 10 Februari, 2025.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3, na masharti mengine yoyote kama yanayoweza kuainishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, kiasi chote cha ushuru wa bidhaa kinachotakiwa kulipwa kwa magari yaliyoainishwa katika Jedwali, yanayoingizwa nchini au kununuliwa ndani ya nchi, kabla ya kutolewa kwa kibali cha forodha, au kwa niaba ya Wawakilishi wa Shirika la Umoja wa Mataifa la kuhudumia Wakimbizi, kimesamehewa.

Masharti

3. Msamaha wa ushuru unaotolewa chini ya Amri hii utafikia ukomo na ushuru utadaiwa na utatakiwa kulipwa kama vile msamaha chini ya Amri hii haukutolewa, ikiwa

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Manne Yanayoingizwa
Nchini Na Wawakilishi wa Shirika la Umoja wa Mataifa la Kuhudumia
Wakimbizi Nchini Tanzania*

Tangazo la Serikali Na.147 (Linaendelea.)

magari husika yatatumika kwa matumizi tofauti au yatahamishwa, kuuzwa au kwa namna yoyote, atapewa mtu mwingine asiyestahili kufaidika na faida zinazotolewa chini ya Amri hii.

Kuisha kwa
muda

4. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utafika ukomo tarehe 10 Juni, 2025.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

SN	Maelezo	Namaba ya Chassis	Idadi	Namba ya Injini	Mahali
1	FDO Land Cruiser 76 Hardtop 10 – seater, 5 door; HZJ76R-R-RKMRS-D1	JTEEB71J00F08924	01	IHZ-1062683	Limeingizwa
2	FDO Land Cruiser 76 Hardtop 10 – seater, 5 door; HZJ76R-R-RKMRS-D1	JTEER71J10F028950	01	IHZ-1062853	Limeingizwa
3	FDO Land Cruiser 76 Hardtop 9 – seater, 5 door; AUTO EURO4, GDJ76R-R-RKTTY-K2	JTEER73J50F002117	01	IGD-9396349	Limeingizwa
4	FDO Land Cruiser 76 Hardtop 9 – seater, 5 door; AUTO EURO4, GDJ76R-R-RKMRS-K2	JTEER73JX0F002128	01	IGD-9397188	Limeingizwa

Dodoma,
28 Februari, 2025

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU,
Waziri wa Fedha

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Manne Yanayoingizwa
Nchini Na Wawakilishi wa Shirika la Umoja wa Mataifa la Kuhudumia
Wakimbizi Nchini Tanzania*

Tangazo la Serikali Na.147 (Linaendelea.)