

TANGAZO LA SERIKALI NA. 604 la tarehe 25/8/2023

SHERIA YA HUDUMA ZA MASHTAKA YA TAIFA,
(SURA YA 430)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22)

NOTISI YA UTEUZI WA WAENDESHA MASHTAKA YA MWAKA 2023

- | | |
|------------------------------|---|
| Jina | 1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashtaka ya Mwaka 2023. |
| Uteuzi wa waendesha mashtaka | 2. Watu ambao majina yao yameorodheshwa katika Jedwali la Notisi hii wanateuliwa kuwa waendesha mashtaka kwa madhumuni ya kuendesha kesi za jinai kwa niaba ya Mkurugenzi wa Mashtaka. |
| Uhalali wa uteuzi | 3.-(1) Uteuzi wa waendesha mashtaka katika Notisi hii utakuwa halali kwa miaka mitano kutoka tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.
(2) Bila kujali aya ndogo ya (1), mwendesha mashtaka aliyeteuliwa chini ya Notisi hii anaweza kuendesha mashtaka kwa kipindi kinachopungua miaka mitano pale ambapo ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma itakoma au uteuzi wake utasitishwa na Mkurugenzi wa Mashtaka. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MAJINA YA WAENDESHA MASHTAKA WALIOTEULIWA

NA.	JINA
1.	PF 23799 A/Insp Shukrani Kayala Mgalla
2.	F.9073 Cpl Bushiri Maarufu Rahim
3.	J.279 D/C Gaspar Remigi Kweka
4.	G.1247 D/Sgt Edgar Antony Matanda

Dodoma,
9 Agositi, 2023

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU
Mkurugenzi wa Mashtaka