

TANGAZO LA SERIKALI Na. 1055 la tarehe 20/12/2024

SHERIA YA UTUMISHI WA UMMA,
(SURA YA 298)

KANUNI

(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 29(8))

KANUNI ZA MAREKEBISHO YA KANUNI ZA UENDESHAJI WA SHUGHULI ZA
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA ZA MWAKA 2024

Jina

TS. Na.
326 la 2021

1. Kanuni hizi zitajulikana kama Kanuni za Marekebisho ya Kanuni za Uendeshaji wa Shughuli za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma za Mwaka 2024 na zitasomwa pamoja na Kanuni za Uendeshaji wa Shughuli za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma za Mwaka 2021, ambazo katika Kanuni hizi zinarejewa kama “Kanuni kuu”.

Marekebisho
ya kanuni ya
12

2. Kanuni kuu zinarekebishwa katika kanuni ya 12 kwa kuongeza mara baada ya kanuni ndogo ya (5), kanuni ndogo mpya ifuatayo:

“(6) Kwa kuzingatia masharti ya kanuni ndogo ya (1), usaili unaweza kufanyika kwa njia ya kielektroniki.”.

Dodoma,
13th august, 2024

INNOCENT SHESHE BOMANI,
*Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika
Utumishi wa Umma*