

TANGAZO LA SERIKALI NA. 475 la tarehe 14/7/2023

**SHERIA YA TAIFA YA MASHITAKA,
(SURA YA 430)**

NOTISI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 22)

NOTISI YA UTEUZI WA WAENDESHA MASHITAKA YA MWAKA 2023

- | | |
|-------------------------------|---|
| Jina | 1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashitaka ya mwaka, 2023. |
| Uteuzi wa waendesha mashtaka. | 2. Watu ambao majina yao yametajwa kwenye Jedwali la Notisi hii wameteuliwa kuwa waendesha mashitaka kwa madhumuni ya kuendesha mashauri ya jinai kwa niaba ya Mkurugenzi wa Mashtaka. |
| Ukomo wa Uteuzi | 3.-(1) Uteuzi wa Waendesha Mashtaka katika Notisi hii utakuwa halali kwa kipindi cha miaka mitano kutoka tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.
(2) Bila kujali ujumla wa aya ndogo ya (1), Mwendesha Mashtaka aliyeteuliwa chini ya Notisi hii anaweza kuendesha mashtaka kwa kipindi kinachopungua miaka mitano pale ambapo ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma itakoma au uteuzi wake utasitishwa na Mkurugenzi wa Mashtaka. |

JEDWALI

(Limetolewa chini ya aya ya 2)

NA	MAJINA
1.	Insp Kahawi Stephen Masanja
2.	F. 1691 D/Sgt Omary Nilah
3.	G. 5055 D/C Given Kombe
4.	F. 182229 Insp. Patrick Josephat Malyabibi
5.	F. 4440 A/Insp. John Asalile
6.	G. 2739 D/C Samwel Dogan
7.	Insp. Patrick Sangito
8.	Insp. Christopher Adamson Zamb
9.	E. 9763 D/SSgt Nicholas Charles Tiba
10.	E. 4118 SM Mazoya Busalu Luchagula
11.	D/Cpl Bihemo Dawa Manyengera

Dodoma
21st June, 2023

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU
Mkurugenzi wa Mashtaka