

TANGAZO LA SERIKALI NA. 474 la tarehe 14/7/2023

**SHERIA YA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA,
(SURA YA 272)**

NOTISI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 9)

NOTISI YA KUTANGAZA DARAJA LA MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA YA
MWAKA 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kutangaza Daraja la Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira ya Mwaka 2023.

Kutangaza
Daraja

2. Mamlaka za Maji na Usafi wa Mazingira zilizoainishwa katika safu ya pili ya Jedwali la Notisi hii zinatangazwa kuwa Mamlaka za Maji katika Daraja C kama ilivyoainishwa kwenye safu ya nne ya Jedwali la Notisi hii.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

NA.	JINA LA MAMLAKA YA MAJI	DARAJA	
		LA SASA	JIPYA
1.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Busega	-	C
2.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Kyla-Kasumulu	-	C
3.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Rombo	-	C
4.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Same-Mwanga	-	C

Dodoma,

JUMAA H. AWESO

21 Juni, 2023

Waziri wa Maji