

TANGAZO LA SERIKALI NA. 473 la tarehe 14/7/2023

**SHERIA YA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA,
(SURA YA 272)**

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 9)

NOTISI YA KUTANGAZA DARAJA LA MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA
YA MWAKA 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kutangaza Daraja la Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira ya Mwaka 2023.

Kutangaza
Daraja

2. Mamlaka za Maji na Usafi wa Mazingira zilizoainishwa katika safu ya pili ya Jedwali la Notisi hii zinatangazwa kuwa Mamlaka za Maji katika Daraja AA kama ilivyoainishwa kwenye safu ya nne ya Jedwali la Notisi hii.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

NA.	JINA LA MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA	DARAJA	
		LA SASA	JIPYA
1.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam.	A	AA
2.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Iringa Mjini.	A	AA
3.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Kahama	A	AA

Notisi ya Kutangaza Daraja la Mamlaka ya Maji Na Usafi wa Mazingira
Tangazo La Serikali Na. 473 (Linaendelea)

	Mjini.		
4.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Moshi Mjini.	A	AA
5.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Mwanza Mjini.	A	AA
6.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Tanga Mjini.	A	AA

Dodoma,
21 Juni, 2023

JUMAA H. AWESO
Waziri wa Maji