

TANGAZO LA SERIKALI NA. 472 la tarehe 14/7/2023

SHERIA YA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA,

(SURA YA 272)

NOTISI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 9)

NOTISI YA KUTANGAZA DARAJA LA MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA YA
MWAKA 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kutangaza Daraja la Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira ya Mwaka 2023.

Kutangaza
Daraja

2. Mamlaka za Maji na Usafi wa Mazingira zilizoainishwa katika safu ya pili ya Jedwali la Notisi hii zinatangazwa kuwa Mamlaka za Maji na Usafi wa Mazingira katika Daraja A kama ilivyoainishwa kwenye safu ya nne ya Jedwali la Notisi hii.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

NA	JINA LA MAMLAKA YA MAJI	DARAJA	
		LA SASA	JIPYA
1.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Bukoba Mjini.	B	A

Notisi ya Kutangaza Daraja la Mamlaka ya Maji Na Usafi wa Mazingira
Tangazo La Serikali Na. 472 (Linaendelea)

2.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Kahama-Shinyanga.	C	A
3.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Igunga Mjini.	C	A
4.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Nzega Mjini.	C	A

Dodoma,
14 Julai, 2023

Jumaa H. Aweso,
Waziri wa Maji