

TANGAZO LA SERIKALI NA. 471 la tarehe 14/7/2023

**SHERIA YA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA,
(SURA YA 272)**

NOTISI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 9)

NOTISI YA KUTANGAZA DARAJA LA MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA YA
MWAKA 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kutangaza Daraja la Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira ya Mwaka 2023.

Kutangaza
Daraja

2. Mamlaka za Maji na Usafi wa Mazingira zilizoainishwa katika safu ya pili ya Jedwali la Notisi hii zinatangazwa kuwa Mamlaka za Maji katika Daraja B kama ilivyoainishwa kwenye safu ya nne ya Jedwali la Notisi hii.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

NA.	JINA LA MAMLAKA YA MAJI	DARAJA	
		LA SASA	JIPYA
1.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Babati Mjini	C	B
2.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Bunda Mjini	C	B
3.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Geita Mjini	C	B
4.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Mafinga Mjini	C	B

Notisi ya Kutangaza Daraja la Mamlaka ya Maji Na Usafi wa Mazingira
Tangazo La Serikali Na. 471 (Linaendelea)

5.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Makambako Mjini	C	B
6.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Masasi- Nachingwea.	C	B
7.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Mpanda Mjini	C	B
8.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Lindi Mjini	C	B
9.	Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Njombe Mjini	C	B

Dodoma,
21 Juni, 2023

JUMAA H. AWESO
Waziri wa Maji