

TANGAZO LA SERIKALI NA. 467 la tarehe 14/7/2023

**SHERIA YA USHURU WA BIDHAA,
(SURA YA 147)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 128)

AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA WA GARI MOJA KWA MRADI WA
UIMARISHAJI AFYA TANZANIA (SHIRIKA LA GESELLSCHAFT FUR INTERNATIONALE
ZUSAMMENARBEIT (GIZ) GMBH) YA MWAKA 2023

Jina na
kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa wa gari moja kwa mradi wa Uimarishaji Afya Tanzania kwa Shirika la Geselleschaft fur Internationale Zusammenarbeit (Giz) GmbH ya mwaka 2023 na itachukuliwa kuwa imeanza kutumika tarehe 2 Juni, 2023.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3 na masharti mengine yoyote kama yatakavyoainishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, ushuru wa bidhaa unaopaswa kulipwa kwa gari lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii lilioingizwa ndani ya nchi au kununuliwa nchini kabla ya kibali kupitia forodha na Shirika la Geselleschaft fur Internationale Zusammenarbeit (Giz) GmbH kwa ajili ya mradi wa uimarishaji afya Tanzania unasamehewa.

Masharti

3. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utakoma na ushuru wa bidhaa utapaswa kulipwa kana kwamba msamaha katika Amri hii haujatolewa ikiwa gari litatumika kwa matumizi mengine au litahamishwa au kuuzwa kwa mtu mwingine ambaye hastahili kupata manufaa yanayotolewa na Amri hii.

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa wa Gari Moja Kwa Mradi wa
Uimarishaji Afya Tanzania (Shirika la Gesellschaft Fur Internationale
Zusammenarbeit (Giz) Gmbh)*

Tangazo La Serikali Na. 467 (Linaendelea)

Ukomo

4. Amri hii itafikia ukomo tarehe 2 Desemba, 2023.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na	Maelezo	Namba ya Injini	Namba ya chassis	Mahali bidhaa ilipounuliwa (Ndani au Nje ya Nchi)
1	Land Cruiser 76 Hardtop 10-Seater, 5 Door	1HZ-1016385	JTEEB71JX0F20569	Ndani/Nje ya Nchi

Dodoma,
4 April, 2023

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha na Mipango