

TANGAZO LA SERIKALI NA. 451 la tarehe 7/7/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MAKUTUPORA YA MWAKA 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Makutupora ya mwaka 2023. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Eneo la Upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango kwenye eneo katika Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina kwenye eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni. |

JEDWALI

(Imetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba T23700 yenye majira – nukta 737354MS, 9376642KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo

Tangazo La Serikali Na. 451 (linaendelea)

wa KS 85° 18' MG kwa umbali wa kilomita 17.47 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba T23701 yenye majira – nukta 735888MS, 9359238KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG 94° 17' MG kwa umbali wa kilomita 4.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba T23702 yenye majira – nukta 731803MS, 9358328KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ 15° 91' MS kwa umbali wa kilomita 4.53 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba T23703 yenye majira – nukta 730406MS, 9362667KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG 57° 57' MG kwa umbali wa kilomita 4.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba T23704 yenye majira – nukta 724907MS, 9366279KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ 87° 92' MS kwa umbali wa kilomita 6.55 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba T23705 yenye majira – nukta 725280MS, 9376652KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ 00° 00' kwa umbali wa kilomita 10.36 hadi ulipoanzia.

Dodoma,
28 Juni, 2023

ANGELINE S.L. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi.