

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 17

12th May, 2023

SUBSIDIARY LEGISLATION

To The Gazette of the United Republic of Tanzania No. 17 Vol. 104 Dated 12th May, 2023
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI Na. 348 la tarehe 12/5/2023

SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA,
(SURA YA 1)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya 26(5))

AMRI YA MASAHISHO YA MAKOSA YA KIUANDISHI KATIKA NOTISI YA TAREHE
YA KUANZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA ULINZI WA TAARIFA BINAFSI YA MWAKA
2023, T.S NA. 326 LA MWAKA 2023

Jina

T.S Na.
326 la 2023

Masahisho
ya makosa

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Masahisho
ya Makosa ya Kiuandishi Katika Notisi ya Tarehe ya
Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Ulinzi wa Taarifa
Binafsi ya Mwaka 2023, T.S Na. 326 la 2023.

2. Masahisho ya makosa ya kiuandishi
yanafanyika katika maelezo ya pembeni ya aya ya 2 kwa
kufuta rejea ya “11 ya mwaka 2023” na badala yake
kuweka rejea ya “11 ya mwaka 2022”.

Dodoma,
9 Mei, 2023

ONORIUS J. NJOLE,
Mwandishi Mkuu wa Sheria