

TANGAZO LA SERIKALI NA. 970 la tarehe 29/11/2024

SHERIA YA MISITU,

(SURA YA 323)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 23(1))

NOTISI YA KUSUDIO LA KUTANGAZA ENEO LA MSITU WA JIUGENI KUWA MSITU
WA HIFADHI WA TAIFA JIUGENI YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kusudio la
Kutangaza Eneo la Msitu wa Jiungeni kuwa Msitu wa
Hifadhi wa Taifa Jiungeni ya Mwaka 2024.

Eneo
linalopende-
kewa
kutangazwa

2. Eneo la msitu lililo ndani ya mipaka
iliyoainishwa katika Jedwali linapendekezwa kutangazwa
kuwa Msitu wa Hifadhi wa Taifa Jiungeni.

Madhumuni
ya tangazo

3. Madhumuni ya kupendekezwa kutangaza Msitu
wa Hifadhi wa Taifa Jiungeni ni-

- (a) kulinda eneo lililo hatarini la misitu ya uwanda
wa chini, nyasi, miti ya miombo na ardhi oevu
ambalo linatambulika kwa thamani yake ya juu
ya baioanuwai, lenye upekee wa mimea na
wanyama, ikijumuisha aina za mimea na
wanyama walio hatarini kutoweka; na
- (b) kulinda eneo la msitu na matumizi endelevu ya
rasilimali za misitu katika eneo la msitu huo.

Uhalali wa
Notisi

4.-(1) Notisi hii itakuwa halali kwa muda wa siku
tisini kuanzia tarehe ya kuchapishwa katika Gazeti la
Serikali.

(2) Ndani ya kipindi hicho cha siku tisini, mtu au

*Notisi ya Kusudio la Kutangaza Eneo la Msitu wa Jiungeni kuwa Msitu wa
Hifadhi wa Taifa Jiungeni*

Tangazo la Serikali na. 970 (Linaendelea)

kundi la watu au mwakilishi wao anaweza, kwa maandishi kuwasilisha pingamizi, maoni au madai ya haki yoyote inayotokana na sheria za kimila kuhusiana na ardhi au mazao ya msitu au haki yoyote iliyoainishwa kwenye sheria nyingine katika eneo ambalo linapendekezwa kutangazwa kuwa Msitu wa Hifadhi wa Taifa Jiungeni.

Uwasilishaji
wa pingamizi

5. Pingamizi, maoni au madai yoyote dhidi ya kusudio la kutangaza Msitu wa Jiungeni kuwa Msitu wa Hifadhi wa Taifa Jiungeni, yawasilishwe ndani ya siku tisini kuanzia tarehe ya kuchapishwa kwa Notisi hii kwa anuani ifuatayo:

Katibu Mkuu,
Wizara ya Maliasili na Utalii,
S.L.P. 1351,
DODOMA.

JEDWALI