

TANGAZO LA SERIKALI NA. 969 la tarehe 29/11/2024

SHERIA YA MISITU,

(SURA YA 323)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 23(1))

NOTISI YA KUSUDIO LA KUTANGAZA MSITU WA IMANI KUWA MSITU WA HIFADHI
WA TAIFA WA IMANI YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kusudio la Kutangaza Eneo la Msitu wa Imani kuwa Msitu wa Hifadhi wa Taifa Imani ya Mwaka 2024.

Eneo
linalopendekezwa
kutangazwa

2. Eneo la msitu lililo ndani ya mipaka iliyoainishwa katika Jedwali linapendekezwa kutangazwa kuwa Msitu wa Hifadhi wa Taifa Imani.

Madhumuni ya
tangazo

3. Madhumuni ya kupendekezwa kutangaza eneo la Msitu wa Imani kuwa Msitu wa Hifadhi wa Taifa Imani ni-

- (a) kulinda eneo lililo hatarini la misitu ya uwanda wa chini, nyasi, miti ya miombo, vyanzo vya maji na ardhi oevu linalotambulika kwa thamani yake ya juu ya baioanuwai, lenye upekee wa mimea na wanyama, ikijumuisha aina za mimea na wanyama walio hatarini kutoweka; na
- (b) kulinda eneo la msitu na matumizi endelevu ya rasilimali za misitu katika eneo la msitu huo.

Uhalali wa Notisi

4.-(1) Notisi hii itakuwa halali kwa muda wa siku tisini kuanzia tarehe ya kuchapishwa katika Gazeti la Serikali.

(2) Ndani ya kipindi hicho cha siku tisini, mtu au kundi la watu au mwakilishi wao anaweza, kwa maandishi kuwasilisha pingamizi, maoni au madai ya haki yoyote inayotokana na sheria za kimila kuhusiana na ardhi au mazao ya msitu au haki yoyote iliyoainishwa kwenye sheria nyingine katika eneo ambalo linapendekezwa kutangazwa kuwa Msitu wa Hifadhi wa Taifa Imani.

Uwasilishaji wa
pingamizi

5. Pingamizi, maoni au madai yoyote dhidi ya kusudio la kuanzisha Msitu wa Hifadhi wa Taifa Imani, yawasilishwe ndani ya siku tisini kuanzia tarehe ya kuchapishwa kwa Notisi hii kwa anuani ifuatayo:

Katibu Mkuu,
Wizara ya Maliasili na Utalii,
S.L.P. 1351,
DODOMA.

Tangazo la Serikali Na. 969 (Linaendelea)

(Limetengenezwa chini ya aya 2)

MSITU WA HIFADHI WA TAIFA IMANI

Unakopatikana na Mipaka:

IMANI FOREST RESERVE

TUNDURU DISTRICT

AREA 2812.69Ha OR 26.13SQ. KILOMETRES

LEGEND

- Boundary
- Road
- Secondary
- Water
- Contour
- Shading

GIS INFORMATION

Grid: UTM Zone 37s
 Projection: Clarke 1886
 Units of measurement: Meter
 Datum: ADG 1960

SCHEDULE

BEARING	BEARING	CO. ORIGINATE	CO. ORIGINATE
IN METERS	EASTING	NORTHING	
1	207 4.93	255 189	87 97978
2	3587 300	330 048	875 255 1
3	4613.860	330 719	875 260 9
4	335 972	330 000	875 260 9
5	284 3.5	330 007	875 275 1
6	103 15.97	330 003	875 265 7
7	284 2.8	330 004	875 265 7
8	1655 16	330 704	875 275 1
9	335 149	330 000	875 265 7

LOCATION MAP FROM UNDS SHEET 1C 37

1:000000

SOURCE OF INFORMATION

GPS FIELD DATA BY THE TOPOGRAHY UNIT, MINISTRY OF NATURAL RESOURCES AND FOREST, KAMPALA

Jb 3156

OP & Survey: Surveyed by M. Muganyizi, G. Bwambale, A. Bwambale and W. A. Bwambale

Ministry of Natural Resources and Forest, Kampala

1:000000

PINDI HAZARA CHANA,
Waziri wa Maliasili na Utalii