

TANGAZO LA SERIKALI NA. 902 la tarehe 01/11/2024

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA KUSENHA YA
MWAKA 2024

Jina: 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya
Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la
Kusenha ya Mwaka 2024.

Utangazaji wa 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali
eneo la upangaji linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Sura ya 355 Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya
Mipangomiji.

Mpango katika 3. Mpango ya jumla na kina katika eneo la
eneo la kwenye kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa
Jedwali Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Jiji
Halmashauri ya Jiji la Dodoma.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MIPAKA YA ENEO LA UPANGAJI

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN1 yenye majira - nukta 806045.41MS, 9301013.11KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskasini - Mashariki katika uelekeo wa KZ21⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.029 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN2 yenye majira - nukta 805673.00MS, 9300053.00KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskasini - Mashariki katika uelekeo wa KZ54⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.148 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN3 yenye majira - nukta 805552.00MS, 9300139.00KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kuskazini - Mashariki katika uelekeo wa KS74⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.432 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN4 yenye majira - nukta 805134.47MS, 9300025.86KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS57⁰MS kwa umbali wa kilomita

0.322 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN5 yenye majira - nukta 804863.00MS, 9300200.00KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS20⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.456 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN6 yenye majira - nukta 805023.59MS, 9300627.48KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ06⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.955 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN7 yenye majira - nukta 804916.97MS, 9301576.99KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ55⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.208 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN8 yenye majira - nukta 804745.15MS, 9301695.84KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS00⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.427 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN9 yenye majira - nukta 804740.93MS, 9302122.46 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ74⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.161 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN10 yenye majira - nukta 805168.34MS, 9302069.72KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ54⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.275 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN11 yenye majira - nukta 805168.34MS, 9302067.27KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS77⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.630 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN12 yenye majira - nukta 805782.85MS, 9302208.40KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS08⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.438 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN13 yenye majira - nukta 805845.95MS, 9301774.01KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS07⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.586 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KSN14 yenye majira - nukta 805773.43MS, 9301191.90KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ56⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.325 hadi ulipoanzia.

Dodoma,
28 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*