

TANGAZO LA SERIKALI NA. 897 la tarehe 01/11/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA CHIGONGWE
YA MWAKA, 2024

- Jina: 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa katika Eneo la Chigongwe ya Mwaka 2024.
- Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.
- Mpango katika Eneo la Kwenye Jedwali 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Jiji Halmashauri ya Jiji la Dodoma.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MIPAKA YA ENEO LA UPANGAJI

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHG1 yenye majira - nukta 779866.74MS, 9328742.95KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ65⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHG2 yenye majira - nukta 781676.99MS, 9329417.06KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ77⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHG3 yenye majira - nukta 782236.12MS, 9329541.38KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS83⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.0 hadi kwenye alama ya mpaka

ya upimaji namba CHG4 yenye majira - nukta 783326.82MS, 9329414.79KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS10⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHG5 yenye majira - nukta 783292.93MS, 9329226.95KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS88⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHG6 yenye majira - nukta 782547.00MS, 9329206.00KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS09⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHG7 yenye majira - nukta 782640.39MS, 9328667.51KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS73⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHG8 yenye majira - nukta 781990.29MS, 9328469.87KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ19⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHG9 yenye majira - nukta 781736.30MS, 9329182.85KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS61⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CHG10 yenye majira - nukta 780068.73MS, 9328278.15KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini- Magharibi katika uelekeo wa KZ25⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
28 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*