

TANGAZO LA SERIKALI NA. 895 la tarehe 1/11/2024

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA KAWAWA YA
MWAKA 2024

Jina: 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya
Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa katika Eneo la
Kawawa ya Mwaka 2024.

Utangazaji wa Eneo la upangaji Sura ya 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali
litatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya
Mipangomiji.

Mpango katika Eneo la kwenye Jedwali 3. Mpango ya jumla na kina katika eneo
lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na
kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na
Mkurugenzi wa Jiji Halmashauri ya Jiji la Dodoma.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MIPAKA YA ENEO LA UPANGAJI

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KWW1 yenye majira - nukta 804069.48MS, 9297227.93KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS64⁰MS kwa umbaliwa kilomita 0.770 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KWW2 yenye majira - nukta 804762.82MS, 9296891.42KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS35⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.054 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KWW3 yenye majira - nukta 804147.26MS, 9296035.38KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini -

Mashagharibi katika uelekeo wa KZ67⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.092 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KWW4 yenye majira – nukta 803137.16MS, 9296450.41KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ50⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.213 hadi ulipoanzia.

Dodoma,
28 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*