

TANGAZO LA SERIKALI NA. 893 la tarehe 01/11/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA NGHAMBALA
YA MWAKA 2024

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa katika Eneo la Nghambala ya
Mwaka 2024.

Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya
Mipangomiji.

Mpango katika eneo la kwenye Jedwali 3. Mpango ya jumla na kina katika eneo la
kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa
Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Jiji
Halmashauri ya Jiji la Dodoma.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NBL1 yenye majira - nukta 780269.67MS, 9326985.73KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS76⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.766 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NBL2 yenye majira - nukta 781013.46MS, 9326801.50KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS23⁰MG kwa umbali wa kilomita 2.273 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NBL3 yenye majira - nukta 780110.58MS, 9324715.05KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ71⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.189 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NBL4 yenye majira - nukta 778980.96MS, 9325086.26KZ;

Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Nghambala
Tangazo la Serikali Na. 893 (Linaendelea)

baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ69⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.668 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NBL5 yenye majira - nukta 789608.63MS, 9325316.21KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ49⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.775 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NBL6 yenye majira - nukta 779225.99MS, 9325989.60KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ03⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.694 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NBL7 yenye majira - nukta 779270.34MS, 9326683.10KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KS73⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.044 hadi ulipoanzia.

Dodoma,
....., 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*