

TANGAZO LA SERIKALI NA. 890 la tarehe 01/11/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA MPHUSU YA
MWAKA 2024

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya
Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa katika Eneo la
Mphusu ya Mwaka 2024.

Utangazaji wa 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali
eneo la upangaji linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Sura ya 355 Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya
Mipangomiji.

Mpango katika 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la
eneo la kwenye kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa
Jedwali Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Jiji
Halmashauri ya Jiji la Dodoma.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MIPANGA YA ENEO LA UPANGAJI

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MHS1 yenye majira - nukta 787190.53MS, 9303584.07KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS10⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.58 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MHS2 yenye majira - nukta 78729MS, 9303014 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS66⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.606 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MHS3 yenye majira - nukta 785817.7MS, 9302384.58KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ83⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.53 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MHS4 yenye majira - nukta 785291.33MS, 9302445.22KZ;

Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Mphusu
Tangazo la Serikali Na. 890 (Linaendelea)

baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ16⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.678 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MHS5 yenye majira - nukta 785098.08MS, 9303095.39KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS70⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.081 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MHS6 yenye majira - nukta 786114.54MS, 9302726.66KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ14⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.546 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MHS7 yenye majira - nukta 786254.93MS, 9303254.43KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ70⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.992 hadi ulipoanzia

Dodoma,
28 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*