

TANGAZO LA SERIKALI NA. 889 la tarehe 01/11/2024

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA MSEMBETA
YA MWAKA 2024

Jina: 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa katika Eneo la Msembeta ya
Mwaka 2024.

Utangazaji wa eneo la upangaji
Sura ya 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya
Mipangomiji.

Mpango katika eneo la kwenye
Jedwali 3. Mpango ya jumla na kina katika eneo la
kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa
Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Jiji
Halmashauri ya Jiji la Dodoma.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MIPAKA YA ENEO LA UPANGAJI

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBT1 yenye majira - nukta 776109.58MS, 9334772.65KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kasikazini -Mashariki katika uelekeo wa KZ89⁰MS kwa umbali wa kilomita 0.642 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBT2 yenye majira - nukta 776751.88MS, 9334766.25KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ00⁰MS kwa umbali wa kilomita 2.313 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBT3 yenye majira -

nukta 776761.94MS, 9332453.06KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ58⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.886 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBT4 yenye majira - nukta 775151MS, 9333433.65KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ35⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.647 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
28 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*