

TANGAZO LA SERIKALI Na. 30 la Tarehe 17/1/2025

**SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA),
(SURA YA 287)**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 153(1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA USAFI WA MAZINGIRA YA HALMASHAURI
YA WILAYA YA KIBONDO YA MWAKA 2025

Jina

TS. Na.
920 la 2023

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Usafi wa Mazingira ya Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo ya Mwaka 2025, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Usafi wa Mazingira ya Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo ya Mwaka 2023 ambayo katika Sheria Ndogo hii inarejewa kama “Sheria Ndogo kuu”.

Marekebisho
ya aya ya 16

2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa katika aya ya 16(e) kwa kufuta maneno “taka ngumu” na badala yake kuweka neno “taka”.

Dodoma,
25 Machi, 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri Wa Nchi- OR-TAMISEMI