

TANGAZO LA SERIKALI Na. 27 la Tarehe 17/1/2025

**SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA,
(SURA YA 290)**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya vifungu vya 7(1) na 16 (1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA USHURU WA MASOKO NA MAGULIO YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA YA MWAKA 2025

Jina

TS. Na.
889 la 2023

Marekebisha
ya aya ya 5

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisha ya Sheria Ndogo ya Ushuru wa Masoko na Magulio ya Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa ya Mwaka 2025, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Ushuru wa Masoko na Magulio ya Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa ya Mwaka 2023 ambayo katika Sheria Ndogo hii inarejewa kama “Sheria Ndogo kuu”.

2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa katika aya ya 5(2) kwa kufuta maneno “Bila kujali” na badala yake kuweka maneno “Bila kuathiri”.

Dodoma,
25 Machi, 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri Wa Nchi- OR-TAMISEMI