

TANGAZO LA SERIKALI NA. 888 la tarehe 1/11/2024

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO LA NGUJI YA
MWAKA 2024

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa katika Eneo la Nguji ya Mwaka 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mpango ya jumla na kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Jiji Halmashauri ya Jiji la Dodoma. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MIPAKA YA ENEO LA UPANGAJI

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NGJ1 yenye majira - nukta 787295MS, 9303014KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS24⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.353 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NGJ2 yenye majira - nukta 787148.77MS, 9302692.45KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS55⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.664 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NGJ3 yenye majira - nukta 786603.22MS, 9302313.94KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS13⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.169 hadi kwenye alama ya

mpaka ya upimaji namba NGJ4 yenye majira - nukta 786322.90MS, 9301179.31KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ85⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.771 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NGJ5 yenye majira - nukta 785555.22MS, 9301245.95KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ19⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.301 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NGJ6 yenye majira - nukta 785453.33MS, 9301528.82KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ28⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.023 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NGJ7 yenye majira - nukta 785935.68MS, 9302431.12KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa

Dodoma,
28 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*