

TANGAZO LA SERIKALI Na. 883 la tarehe. 25/10/2024

**SHERIA YA BARABARA
(SURA YA 167)**

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya Kifungu cha 11)

NOTISI YA KUPANGA BARABARA KATIKA MADARAJA STAHIKI YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kupanga Barabara Katika Madaraja Stahiki ya Mwaka 2024.

Kupanga
barabara

2. Barabara zilizotajwa katika Jedwali la Notisi hii zinaainishwa kuwa Barabara Kuu na Barabara za Mikoa, mtawalia.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

BARABARA ZILIZOPANGWA KATIKA DARAJA LA BARABARA KUU

MKOA	JINA LA BARABARA	UREFU(Km)
Kigoma	Kakonko – Gwarama-Kibare -Muhange	41.00
JUMLA		41.00

BARABARA ZILIZOPANGWA KATIKA DARAJA LA BARABARA ZA MIKOA

MKOA	JINA LA BARABARA	UREFU(Km)
Mara	Mugeta – Sirorisimba	22.20
Lindi	Kipatimu-Nandete- Mabiga	16.00
JUMLA		38.20

Dodoma,
1 Oktoba, 2024

INNOCENT L. BASHUNGWA,
Waziri wa Ujenzi