

TANGAZO LA SERIKALI Na. 881 la tarehe. 25/10/2024

SHERIA YA MISITU,
(SURA YA 323)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22(1)(b))

AMRI YA KUTANGAZA HIFADHI YA MSITU WA NAWAWA WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA LIWALE YA MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kutangaza Hifadhi ya Msitu wa Nawawa wa Halmashauri ya Wilaya ya Liwale ya Mwaka 2024.

Eneo
linalotangazwa

2. Eneo la ardhi ndani ya mipaka iliyoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Msitu Nawawa wa Halmashauri ya Wilaya ya Liwale.

Amri ya Kutangaza Hifadhi ya Msitu wa Nawawa wa Halmashauri ya Wilaya ya Liwale

GN. NO.881 (Contd.)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MIPAKA YA HIFADHI YA MSITU NAWAWA YA HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE

Makadirio ya Eneo: Hekta 23202 au Kilometa za Mraba 232.02

Eneo lote la ardhi ya mataji wazi awali chini ya Msitu wa Nawawa linalopatikana wilaya ya Liwale, Mkoa wa Lindi kama lilivyochorwa katika Ramani ya Idara ya Upimaji Na. Jb 3166 ya Novemba 2022 (Skeli 1:500,000) iliyohifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Idara ya Upimaji na Ramani ya Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Dodoma na lenye mipaka ifuatayo:

BEACON NA.	TRUE BEARING	UMBALI KATIKA META	COORDINATES		MAONI
			EASTINGS	NORTHINGS	
1			387312	8954553	
	180°51'	5689.63			
2			387227	8948864	
	136°11'	6370.25			
3			391638	8944268	
	9°9'	4420.26			
4			392341	8948632	
	37°38'	4648.01			
5			395179	8952313	
	124°17'	1166.6			
6			396143	8951656	
	Barabara	3122.37			
7			396741	8954605	
	301°9'	4699.6			
8			392719	8957036	
	21°17'	8833.33			
9			395925	8965267	
	287°44'	14244.27			
10			382358	8969607	
	263°51'	3230.58			
11			379146	8969261	
	172°58'	9468.08			

GN. NO.881 (Contd.)