
Amri ya Kurekebisha Makosa ya Kiuchapaji Katika Kanuni Za Uwindaji wa 
Kitalii 

 

TANGAZO LA SERIKALI Na. 880 la tarehe. 25/10/2024 
 

SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA, 
(SURA YA 1) 

______ 
 

AMRI 
______ 

 
(Imetolewa chini ya kifungu cha 26(3)) 

 
AMRI YA KUREKEBISHA MAKOSA YA KIUCHAPAJI KATIKA KANUNI ZA UWINDAJI WA 

KITALII ZA MWAKA 2024 
 

Jina na kuanza 
kutumika 
TS. Na.  
780 la 2024 

 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurekebisha 
Makosa ya Kiuchapaji Katika Kanuni za Uwindaji wa 
Kitalii za Mwaka 2024 na itachukuliwa kuwa imeanza 
kutumika tarehe 30 Agosti 2023. 

  
Marekebisho ya 
makosa ya 
kiuchapaji  

 2. Makosa ya kiuchapaji yaliyomo katika sehemu 
ya masharti Kanuni za Uwindaji wa Kitalii za Mwaka 2024 
yanarekebishwa kama ifuatavyo: 

 (a) katika masharti wezeshi kwa kufuta maneno 
“kanuni ya” yanayoonekana kati ya maneno 
“chini ya” na “121(a) na (f)” na badala yake 
kuweka maneno “kifungu cha”; na 

 (b) katika kanuni ya 1 kwa kufuta maneno “Utalii 
wa Uwindaji” yanayoonekana kati ya maneno 
“Kanuni za” na “za Mwaka 2024 na badala yake 
kuweka maneno “Uwindaji wa Kitalii”. 

 
 
 
 
Dodoma,              ONORIUS J. NJOLE, 

………………., 2024            Mwandishi Mkuu wa Sheria 


