

TANGAZO LA SERIKALI Na. 867 la tarehe. 18/10/2024

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA),
(SURA YA 287)

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 153(1)(b))

SHERIA NDOGO YA MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO A KUZUIA NA KUDHIBITI
SUMUKUVU YA HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHU YA MWAKA 2024

Jina

TS. Na.
224 la 2024

Marekebisho ya
kanuni ya 16

1. Sheria Ndogo hiiitajulikana kama Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Kuzuia na Kudhibiti Sumukuvu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bahi ya Mwaka 2024, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Kuzuia na Kudhibiti Sumukuvu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bahi ya Mwaka 2024 ambayo katika Sheria Ndogo hii inarejewa kama “Sheria Ndogo kuu”.

2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa katika kanuni ya 16(iii) kwa kuongeza maneno “bila sababu za msingi,” kabla ya neno “atachelewa”.

Dodoma,
29 Agosti, 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri wa Nchi -OR-Tamisemi