

TANGAZO LA SERIKALI Na. 864 la tarehe. 18/10/2024

**SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA,
(SURA YA 290)
556 11 october**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 16(1))

SHERIA NDOGO YA MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA ADA NA USHURU YA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA-MIKINDANI YA MWAKA 2024

Jina
TS. Na.
217 la 2024

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Ada na Ushuru ya Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani ya Mwaka 2024, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Ada na Ushuru ya Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani ya Mwaka 2024 ambayo katika Sheria Ndogo hii inarejewa kama “Sheria Ndogo kuu”.

Marekebisho
ya Jedwali la
Kwanza

2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa katika Jedwali la Kwanza-

- (a) katika Sehemu ya II, kwa kufuta kipengele cha 11;
- (b) katika Sehemu ya VII, kwa kuongeza maneno “kwa Mwaka” mara baada ya neno “Ada” lililopo katika safu ya tatu ya mstari wa kwanza;
- (c) katika Sehemu ya IX, kwa kuongeza mara baada ya kipengele cha 3, kipengele kifuatacho:

4. Wanyama wengine 1,000.00 kila ambao hawakutajwa mmoja

(a) katika Sehemu ya X, kwa-

- (i) kufuta kipengele cha 8; na
- (ii) kubadili mpangilio wa vipengele vya 9, 10 na 11 kuwa vipengele vya 8, 9 na 10;

(b) katika Sehemu ya XI, kwa-

- (i) kuongeza maneno “wa Halmashauri” mara baada ya neno “sherehe” lililopo katika vipengele vya 13 na 14; na
- (ii) kuongeza maneno “wa Halmashauri” mara baada ya neno “michezo” lililopo katika kipengele cha 15;

(c) kwa kuongeza mara baada ya Sehemu ya XIV maneno yafuatayo:

“Tanbihi: Malipo ya ada zilizoainishwa katika kipengele cha 1 hadi 31 yatalipwa kwa mwaka.”; na

(d) kwa kuongeza mara baada ya Sehemu ya XVII maneno yafuatayo:

“Tanbihi: Malipo ya ada zilizoainishwa katika vipengele vya 1, 2, 3, 5 na 6 yatalipwa kwa mwaka.”.

Dodoma,
29 Agosti, 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri wa Nchi -OR-Tamisemi